Monday, April 30, 2012

Wapendwa wasomaji, Karibuni katika blog hii

8:00:00 AM - By Hisia 0

Habari zenu wapendwa! tumaini mmeamka salama na mpo tayari kujenga taifa,
Mapitio ya Mitandao ya kijamii, inawataarifu kuwa kutokana na mapendekezo ya wasomaji mbalimbali, wameshauri libadilishe jina kutoka Mautundu hadi Mapitio ya Mitandao ya Kijamii, Hivyo, Nawakaribisha sana katika blog hii ambayo itakuwa inakukusanyia Post mbalimbali kutoka kwa wadau mbalimbali katika mitandao ya kijamii, iwe ya KUBURUDISHA,KUELIMISHA,SIASA, MICHEZO
Hivyo naomba tuwe pamoja
Pia usikose kupitia Blog wahisani:-   http://rashidijuma.blogspot.com/

Tags:
Lorem ipsum dolor sit amet, consectetur adipiscing elit. Pellentesque volutpat volutpat nibh nec posuere. A die shopuf pogest concludi cum administrasset slushie intus calidum brioche.
Follow me @Bloggertheme9
Subscribe to this Blog via Email :

0 maoni:

Powered by Blogger.
back to top